Javascript DHTML Drop Down Menu Powered by dhtml-menu-builder.com

Kiểm Tra Code Online

Photoshop Online

Hộp Thư() Tin mớiThành viênQui tắc diễn đànTìm KiếmRSS
Thống Kê Diễn Đàn

Bài Viết Mới

Chủ Đề Sôi Động

TV Tích Cực

• Page 1 of 1
  • 1
Diễn Đàn » Tin Học » Thủ Thuật PC » Chuyển các địa chỉ từ Yahoo! Messenger này sang Yahoo! Messe
Chuyển các địa chỉ từ Yahoo! Messenger này sang Yahoo! Messe
hitechNgày: Thứ Năm, 2010-10-07, 6:46 AM
Thành viên tích cực
Nhóm: Friends
Tín Nhiệm: 0
Trạng thái: Offline
Bước 1 : Đăng nhập vào Yahoo Messenger 7.0 hoặc 7.0 beta bằng tài khoản cũ ở đây mình sẽ dùng nick : 06512345 để chuyển đổi nick bạn chat sang nick : windbows - Sau khi đăng nhập các bạn vào : menu Actions chọn Send an Instant Messenger (Ctrl+M)

Bước 2 : Khi hộp thoại Send an Instant Messenger xuất hiện, bạn chuyển sang thẻ Other Contact, nhập tên tài khoản mới ( nick mới bạn muốn chuyển các nick sang ở đây mình sẽ đánh vào đó nick quakhu.enet ) rồi nhấn OK . Lúc này, cửa sổ Instant Messenger của nick windbows mở ra Sau đó bạn vào lại menu Actions, Chọn Send My Messenger List (Ctrl+Shift+M)

Bước 3 : Trong hộp thoại Send My Messenger List, bạn sẽ thấy xuất hiện 1 list tất cả các nick bạn chat của bạn Nếu bạn muốn chọn 1 số nick thì đánh dấu vào các nick cần chuyển sang, còn nếu muốn chuyển hết thì nhấn vào Select All . Sau đó nhấn vào nút Finish sẽ xuất hiện bảng chuyển đến nick bạn cần chuyển

Bước 4 : Sign Out để thoát nick cũ ra và đăng nhập tài khoản mới vào ở đây sau khi đăng nhập nick quakhu.enet mình đã nhận được bảng như sau từ nick 06512345 Trong hộp thoại đó bạn chọn View Contacts (Alt+Shift+A) nó sẽ hiện lên họpp thoại Add to Messenger . Chọn Select All để nhận tất cả hoặc chọn những nick bạn thích rồi Next . Tiếp theo bạn chọn nhóm nick bạn đưa vào danh sách và gõ vào ô Enter a brief introduction dòng liên quan đến ô ghi chú để mọi người cho bạn add nick . Cuối cùng Next và Finish là kết thúc

Nguồn: google
Chưa test
2010-04-16

GuestNgày: Thứ Sáu, 2015-03-06, 5:36 PM
Nhóm: Guests

We need a lot more inhgtsis like this!

Diễn Đàn » Tin Học » Thủ Thuật PC » Chuyển các địa chỉ từ Yahoo! Messenger này sang Yahoo! Messe
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: